Thực trạng học Tiếng Anh của chúng ta hiện nay của chúng ta là ngại giao tiếp, cũng như kĩ năng nghe kém. Khi còn ngồi trên ghế nhà trường, hầu hết thầy cô đều giảng dạy ngữ pháp, ít được chú trọng các kĩ năng khác như nghe nói, nên trẻ có thể giỏi ngữ pháp nhưng lại nghe và nói kém. Và cách thứ để phá bỏ rào cản ngôn ngữ đó chính là tích cực giao tiếp, đặc biệt là giao tiếp với người nước ngoài.
Sunkids Việt Nam – NƠI THẮP SÁNG NHỮNG ƯỚC MƠ TRẺ THƠ !!
Bằng sự tận tâm và chiến lược phát triển bền vững, Sunkids định hướng trở thành hệ thống nhượng quyền thương hiệu; đào tạo và khảo thí trong lĩnh vực Anh ngữ cho trẻ em hàng đầu Việt Nam theo chuẩn Quốc tế.
Học tập tại Sunkids Việt Nam, các bé sẽ được tiếp xúc với giáo viên người bản ngữ, giao tiếp hoàn toàn bằng tiếng Anh, tạo thói quen giao tiếp Tiếng Anh của trẻ. Cùng với đó là không gian học tập sạch sẽ, bảng chấm chạm thông minh, bàn ghế, sách vở, nhiều màu sắc, tạo hứng thú cho trẻ.
Anh ngữ Quốc tế Sunkids Đức Trọng – Lâm Đồng, mô hình phòng học hiện đại, áp dụng dụng công nghệ 4.0, phương pháp học tập mới lạ cùng đội ngũ giáo viên giàu kinh nghiệm
Hiện nay với sự bùng nổ về mặt công nghệ. Nhiều CHA MẸ có nhu cầu tìm đến việc học online để cải thiện trình độ tiếng anh cho con trẻ. Sunkids online 4.0 là một trong những hình thức học được ứng dụng vô cùng hiệu quả. Sunkids online 4.0 là cơ hội bứt phá tiếng anh mùa covid cho con của bạn.
Khai Xuân 2022, Sunkids Việt Nam đã ghi danh chi nhánh số 42 tại Phước Long – Tp Nha Trang – Tỉnh Khánh Hòa. Sunkids Phước Long do chị Phạm Thị Thu Nga là Giám đốc, dự kiến sẽ khai trương vào tháng 4.2022 – trở thành cánh tay nối dài của Sunkids Việt Nam viết lên sứ mệnh: “Vì thế hệ trẻ Việt Nam tài năng và nhân ái”.